วันที่นำเข้าข้อมูล 4 มิ.ย. 2566
เมื่อวันที่ ๔ มิถุนายน ๒๕๖๖ กงสุลใหญ่ ณ นครมิวนิก ได้นำคณะข้าราชการ และเจ้าหน้าที่สถานกงสุลใหญ่ฯ พร้อมด้วยพุทธศาสนิกชนทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติ ร่วมสวดมนต์ ทำบุญ ถวายจตุปัจจัยไทยทาน และภัตตาหาร ที่วัดไทยมิวนิคกีซิ่ง เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
รูปภาพประกอบ
วันทำการ : จันทร์ - ศุกร์ (ยกเว้นวันหยุดสถานกงสุลใหญ่ฯ)
สำนักงาน : เวลา 09.00 - 17.00 น.
ฝ่ายกงสุล : เวลา 09.00 - 13.00 น. และ 14.00 - 15.00 น.
(โปรดตรวจสอบ เวลาให้บริการของแต่ละงานในฝ่ายกงสุล ที่หน้า "ติดต่อเรา")